MATUKIO YA MAADHIMISHO YA KUMBUKUMBU YA
SIKU YA MASHUJAA,
TAREHE 25 JULAI 2024, DODOMA

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Jaji Dkt Eliezer Mbuki Feleshi

Mkuu Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan ameshiriki Maadhimisho akizungumza jambo na Waziri wa Katiba na Sheria

ya Siku ya Mashujaa katika Viwanja vya Mashujaa
Mtumba Jijini Dodoma, leo tarehe 25, Julai 2024
(picha kwa hisani ya lkulu

Mbhe. Balozi Dkt. Pindi Hazara Chana wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu
ya Siku ya Mashujaa tarehe 25 Julai 2024 iliyofanyika Jijini Dodoma.

Visnnh U, 742 Ta

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Jaji Dkt Eliezer Mbuki Feleshi

akifurahia Jambo na Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Kazi Maalumu)  Naibu Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Balozi Prof Kennedy G Gastorn
Mhe. Kpt. George Mkuchika wakati wa Maadhimisho ya akifuatilia jambo wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu ya Siku ya
Kumbukumbuya Siku ya Mashujaa tarehe 25 Julai 2024 Mashujaa tarehe 25 Julai 2024 iliyofanyika Jijini Dodoma.

iliyofanyika Jijini Dodoma.
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Mkurugenzi wa Divisheni ya Uratibu na Ushauri wa Kisheria wa Mkurugenzi wa Divisheni ya Utawala na Rasilimali Watu wa Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Leonard Tumua akiwa kwenye
Maadhimisho ya Kumbukumbu ya Siku ya Mashujaa tarehe 25 Julai 2024

iliyofanyika Jijini Dodoma.

Ofisi Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bi. Neema Ringo akifuatilia
matukio mbalimbali wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu ya
Siku ya Mashujaa tarehe 25 Julai 2024 iliyofanyika Jijini Dodoma.

Sehemu ya Watumishi wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali wakiwa kwenye Maadhimisho ya Kumbukumbu ya
Siku ya Mashujaa tarehe 25 Julai 2024 iliyofanyika Jijini Dodoma.
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